Kebul na fara ɗaukar gaggawar mota
SHIRIYA
*Asalin samar da masana'anta:Sakamakon isar da gaggawar mu daga isassun kayan albarkatun kasa.
*Zaɓin a hankali:Idan ya zo ga albarkatun kasa, koyaushe muna ɗaukar halayen zaɓi na hankali don kiyaye inganci mai kyau.
*Farashin farashi:Baya ga inganci mai kyau, farashi mai ma'ana kuma abin da muke nema. Garantin mu a gare ku shine samar da kebul ɗin aiki mai tsada kuma mun yi imanin wannan shine tushen dangantakar kasuwanci na dogon lokaci.
*Sabis na abokin ciniki:Komai zai watsa akan kyakkyawar sadarwa kuma muna da ƙwararrun ƙungiyar da za mu ba da amsa cikin sa'o'i 24 a duk lokacin da kuke da wata tambaya.
Ƙayyadaddun samfur
Samfurin No. | Saukewa: BYC2507 |
Alamar | Saurayi |
Sunan samfur | Kebul na farawa na gaggawa na mota |
Tsawon igiya | 0.5M, 1M, 2M, 3M da dai sauransu. |
Mai haɗawa | Matsa |
Kayan manne | Makaranta |
Abun rufewa | PVC |
Mai gudanarwa | Copper |
Kauri | Kamar yadda ta abokin ciniki ta bukatun |
Abokan muhalli | Ee |
Mai hana wuta | Ee |
Launi | baki, ja ko wani launi na musamman |
Kunshin | Kunshin girma ko azaman buƙatun abokin ciniki |
Aiki | Don fara amfani da gaggawar mota |
Wasu | Musamman |
SIFFOFIN samfur
Can't sami tsawon da kuke bukata?
ba'Ina son launi na kebul?
Ba tare da masu haɗawa masu dacewa akan kebul ba?
Nemo mu don mafita na musamman yanzu kuma ana iya isa ga duk ƙayyadaddun bayanai da kuke buƙata.
A zamanin yau akwai ƙarin samfuran kebul a kasuwa, don haka muna da zaɓuɓɓuka da yawa, kuma matsalar da ta biyo baya ita ce samfuran homogenization mai tsanani. Don haka, samfuran da aka keɓance suna da mahimmanci a gare ku.
Game da wannan kebul na fara matsawa na gaggawa na mota, duba abin da zamu iya keɓance muku:
- kowane tsayin kebul gwargwadon buƙatun ku
- launuka daban-daban akwai don ku
- tare da ko ba tare da masu haɗawa bisa ga na'urorinku ba, kuma akwai masu haɗawa daban-daban
- Buga tambari don alamar ku
- kunshin na musamman
.......Kuma zaku sami wannan kebul ɗin farawa na gaggawa na mota tare da fa'idodi na ƙasa:
1.Ƙarfin matsawar baturi yana da girma, ba sauƙin faɗuwa ba, mai sauƙin amfani.
2.Matsakaicin matsin lamba na kebul yana da ƙarfi, wanda ke nufin kebul ɗin yana da kyakkyawan aiki.
3.Hannun an yi shi da kayan da aka rufe, wanda ke da aminci sosai don amfani.Wasu cikakkun bayanai na hoton kebul don ambaton ku:
