Wane kebul ne ya fi dorewa? Za a san ilimin sana'a a gaba!
A cikin al'ummar zamani,na USBwani bangare ne na rayuwarmu wanda babu makawa. A cikin yanayi daban-daban, nau'ikan da suka dace nana USBsun bambanta, don haka yadda za a zabina USBbisa ga takamaiman buƙatu ya zama mahimmanci musamman. Anan mun taƙaita mahimman abubuwa da yawa don kula da lokacin siyena USB, don ku sami ƙarin fahimtar yadda za ku zaɓana USBdon tabbatar da amfani da inganci da aminci.
1,wane kebul ne ya fi dorewa?
Kebul na lantarki nau'in waya ne da kebul da ake amfani da shi don isar da wutar lantarki. Ana amfani da su sosai a wuraren zama, kasuwanci da masana'antu. Yawan igiyoyin lantarki ana yin su ne da tagulla ko aluminum, kuma igiyoyin tagulla sun fi juriya ga lalata da kuma aiki, don haka sun fi dorewa. A lokaci guda kuma, kayan rufewar waje na kebul ɗin lantarki shima yana ɗaya daga cikin abubuwan da ke shafar dorewarta.
Kebul na cibiyar sadarwa shine kebul da ke haɗa kwamfuta ko wata na'ura zuwa Intanet ko cibiyar sadarwar yanki. Wayoyin sadarwar da aka fi amfani da su sun kasu kashi biyar da rukunai shida, wadanda kashi shida sun fi rubu’i biyar wajen saurin watsawa da nisa. A lokaci guda, lokacin zabar igiyoyin hanyar sadarwa, ya zama dole a yi la'akari da abubuwa kamar saurin watsawa da nisa.
Kebul na mota nau'in waya ne da kebul da ake amfani da shi a tsarin lantarki na abin hawa. Lokacin zabar kebul na mota, wajibi ne a yi la'akari da dalilai kamar ƙarfinsa, ƙarfin zafin jiki da ƙananan zafin jiki. A lokaci guda kuma, kebul ɗin abin hawa yana buƙatar cika ƙa'idodin aminci masu dacewa da buƙatun tsari.
2,Wadanne matsaloli ya kamata a kula da su lokacin siyan kebul?
- Material na USB
Kayan kebul na kebul yana tasiri kai tsaye da aikin sa da karko. Daban-daban kayan sun dace da al'amuran daban-daban. Gabaɗaya magana, kebul ɗin jan ƙarfe yana da ƙarfi kuma ya fi ɗorewa, amma kuma yana da ƙari. Sabili da haka, lokacin siyan kebul, ya zama dole don zaɓar bisa ga takamaiman buƙatu.
- Bayani na kebul
Abubuwan ƙayyadaddun kebul sun haɗa da diamita na waya, ƙimar ƙarfin lantarki, ƙimar halin yanzu, da sauransu.
- Tsawon kebul
Tsawon kebul ɗin kuma yana ɗaya daga cikin abubuwan da ya kamata a yi la'akari yayin siye. Dogayen kebul ko gajeriyar kebul zai shafi dorewarta da tasirin amfani. Sabili da haka, a cikin sayan yana buƙatar zaɓar tsayin da ya dace bisa ga takamaiman bukatun.
- Abun rufewa na waje na kebul
Abubuwan da ke cikin kebul ɗin na waje kuma yana ɗaya daga cikin abubuwan da ke shafar dorewarta. Kayan rufi daban-daban sun dace da yanayi daban-daban. Gabaɗaya magana, aikin rufewa na kayan PVC yana da kyau, amma juriya mai ƙarfi da ƙarancin zafin jiki mara kyau. Sabili da haka, a cikin sayan yana buƙatar zaɓar abin da ya dace da kayan rufewa bisa ga takamaiman bukatun.
A taƙaice, siyan kebul ɗin yana buƙatar mayar da hankali kan kayan sa, ƙayyadaddun bayanai, tsayi da sauran fannoni. Mun yi imanin cewa bayan cikakken fahimtar ilimin siyan da ke sama, zaku iya zaɓar kebul mai aminci kuma mai dorewa gwargwadon buƙatun ku. Idan kana buƙatar ƙarin sani game da kebul, kawai kula da Shenzhen Boying Energy Co., LTD., ƙwararren mai ba da sabis na keɓance iri-iri, tare da ƙwararrun pre-tallace-tallace da ƙungiyar bayan-tallace-tallace zuwasiffanta kebulmafita gare ku da kuma cikakken taimaka wa dukan tsarin siyan na USB, ta yadda za ka iya samun sauƙin samun kebul da kuke bukata.
