Gabatarwar igiyoyin sauti na gama gari da aikace-aikacen sa
Thena USB audioana amfani da shi gabaɗaya don Layin In da Layi Out, wanda ke ratsa ƙaramin siginar wuta na yanzu da ƙarami, kuma abin da ke tattare da shi yana da tsayi kuma yana da sauƙi a tsoma baki tare da shi, don haka gabaɗaya kebul ɗin kariya ce, amma kebul ɗin gabaɗaya sirara ce. Akwai nau'ikan kebul na jiwuwa da yawa, bisa ga adadin nau'ikan, akwai cibiya guda ɗaya, nau'in cibiya biyu da waya mai mahimmanci; Dangane da kauri daga diamita na waya, akwai 0.1, 0.15, 0.3 murabba'in mm; Dangane da yawa na garkuwa Layer, akwai 96 networks, 112 networks, 128 networks, da dai sauransu, bisa ga garkuwa Layer yanayin saƙa, akwai net iri da kuma nannade iri, da dai sauransu A kasa ne na kowa audio na USB irin don tunani. .
1. XLR audio na USB (Cable Canon)
Kebul na sauti na XLR, wanda kuma aka sani da Canon igiyoyi, suna watsa daidaitattun siginar sauti kuma ana amfani da su don haɗa na'urori kamar microphones na hannu da kewaye sauti don amfani da mataki, makirufo, katunan sauti, mahaɗa da masu sarrafawa. Mai haɗin XLR shine nau'in tsarin sauti na ƙwararrun da aka fi amfani da shi, wanda ke rage tsangwama sosai kuma ba shi da sauƙin cirewa. Mai haɗin haɗin yana ƙayyade kwararar siginar don hana kurakurai a cikin haɗin, kuma zaɓi ne na gama gari don yin rikodi da nunin raye-raye.
2. RCA audio na USB (Lotus USB)
Cable audio na RCA saboda kai ya fi kama da magarya, ana kuma kiransa da kalmar lotus, wanda galibi ana amfani da shi wajen haɗa na'urar waƙa, sitiriyo, DVD, TV, na'ura mai haɗawa da sauran kayan aiki. An raba mahallinsa zuwa tashoshi hagu da dama, ja yana wakiltar tashar dama, fari yana wakiltar tashar hagu, kusa da L da R identifier, yawanci kusa da wurin RCA interface akwai mai gano AUDIO INPUT, wakiltar shigarwar AUDIO, kamar AUDIO. OUTPUT yana wakiltar fitowar sauti. Idan na'urar tana da musaya na RCA guda uku, ja, fari da rawaya, yana nufin cewa na'urar tana goyan bayan shigarwar bidiyo da fitarwa. Mai sauƙin fahimta, shine cikakken zaɓi don gidan wasan kwaikwayo na gida.
3. 3.5mm audio na USB (karamin 3-core na USB)
Kebul na sauti na 3.5mm (AUX) yana ɗaya daga cikin fitattun igiyoyin sauti na rayuwa, wanda kuma aka sani da igiyoyin sauti na sitiriyo. Girman ƙirar sa ya dace da haɗa mafi yawan na'urorin sauti na yau da kullun kamar wayoyin hannu, headsets, lasifika, kwamfyutocin tafi-da-gidanka, da sauransu. Sashe na kebul na wayar kai mai haɗawa ce mai guda huɗu, kuma ƙarin cibiya ɗaya shine watsa sautin MIC.
4. 6.35mm audio na USB
6.35mm audio na USB, yafi amfani a mataki audio, taron manema labarai, KTV, rikodi studio, gidan wasan kwaikwayo, video audio tsarin da sauran wurare; Ya dace da sauti, amplifier, tebur mai haɗawa. 6.35 Ana iya raba haɗin gwiwa zuwa: TRS da TS. Gabaɗaya ana amfani da su don haɗa gitar lantarki, mahaɗa da sauran kayan aiki. Bambanci tsakanin su biyun shine cewa ana iya amfani da core uku azaman daidaitaccen haɗin gwiwa ko haɗin tashoshi biyu.
5. Kebul na gani na gani
Kebul na gani na gani yana amfani da fiber na gani don watsa siginar dijital, gabaɗaya ana gano su azaman "na gani" ko "Toslink", saurin watsawa yana da sauri sosai kuma yana da ingancin ingancin sauti mai girma, dace da haɗa kayan aikin sauti na dijital, tsarin sauti, da sauransu. An raba haɗin haɗin gwiwa ta jiki. zuwa nau'i biyu, ɗayan daidaitaccen shugaban murabba'i ne, ɗayan kuma zagaye ne mai kama da haɗin haɗin TRS na 3.5mm wanda ya zama ruwan dare akan na'urori masu ɗaukar hoto.
6. Coaxial audio na USB
An raba haɗin haɗin gwiwa zuwa RCA coaxial interface da BNC coaxial interface. Siffar ta farko ba ta bambanta da na analog RCA interface, kuma na karshen yana da ɗan kama da siginar siginar da muke gani a talabijin, kuma an ƙara shi zuwa ƙirar kullewa. An gano mahaɗin a matsayin "Coaxial" kuma yana watsa siginar dijital.
7. Ayaba head lasifikar na USB
Ana kiran kebul na lasifikar filogi na banana, yanayin wayarsa ya kasu zuwa nau'in dunƙule da nau'in plug, akwai SPEAKERS a kusa da wurin sadarwa, galibi ana amfani da su a sitiriyo, amplifier da sauran kayan aikin da ke sama, yana ɗaya daga cikin waya gama gari da ake amfani da shi don samar da gidan wasan kwaikwayo. Ana iya haɗa shugaban ayaba zuwa kebul na sauti na injiniya, kuma yana iya jin daɗin ingancin sauti mai inganci.
8. Omic audio na USB
Ohmic head shine haɗin haɗin da ke haɗa lasifikar kuma an haɗa shi da sauri. Saboda hanyar haɗin kai na ohmic yana da sauƙin sauƙi, kuma ingantacciyar kwanciyar hankali, ba sauƙin sassautawa da sauran halaye masu mahimmanci ba, kai ohmic galibi ana amfani dashi a cikin kayan magana.
Kebul na jiwuwa iri-iri yana da ayyuka daban-daban, zaɓi kebul na jiwuwa na ku na iya sa tafiyar kiɗan ku ta zama mai daɗi. Ko kebul mai jiwuwa na gida mai sauƙi kuma mai dacewa ko kebul mai jiwuwa ƙwararru, mataimaki ne mai amfani don tafiyar kiɗan. Boying yana ba da kewayon igiyoyi masu jiwuwa don biyan buƙatunku iri-iri. Bugu da kari, muna kuma wadataigiyar AC,Cable DC,kebul na canja wurin bayanai,kebul na wutan sigarida kowane irikebul na al'ada, Samar da kebul tasha ɗaya & mafita kayan aikin waya.